KALUMELE SHULE YA SEKONDARI

S.L.P. 161 LUSHOTO.

MAELEKEZO MUHIMU YA KUJIUNGA NA
SHULE KWA KIDATO CHA KWANZA 2021

MZAZI/MLEZI WA;

Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechanguliwa kujiunga na shule ya
sekondari KALUMELE, Hongera sana,kuchaguliwa kwako siyo kwa bahati mbaya
bali juhudi na uwezo ulionao katika kuitafuta ELIMU ndiyo imekufanya ufikie
hatua hii. Naomba ujitahidi zaidi ili uweze kufikia malengo yako, Nasi tupo tayari
kukuelimisha.

Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021.Hakikisha unakuwa shuleni siku
hiyo kuepuka usumbufu.lkumbukwe kuwa shule ya sekondari KALUMELE

inasimamia NIDHAMU kwani ndiyo msingi bora wa mafanikio.Aidha mara ufikapo
shuleni utafahamishwa SHERIA na TARATIBU zote za shule hii.

TARATIBU ZA KUJIUNGA NA SHULE 2021
1.SARE ZA SHULE

» Suruali na sketi ni rangi ya dark blue, mzazi/mlezi mshonee mwanao iwe
ya heshima kulinda maadili ya shule yetu.
» Shati jeupe la mikono mifupi na sweta la damu ya mzee anunue kabla

hajafika shuleni.

» Kiatu cheusi cha ngozi cha kufunga na kamba(cha mtumba) kisiwe na
kisigino kirefu.

» Soksi nyeupe kwa wavulana na wasichana.

» Hijabu kwa watoto wa kike wa kiislamu iwe spesho.

» Mkanda mweusi wa ngozi kwa wavulana

2. VIFAA VYA TAALUMA
» Awe na madaftari 10 makubwa (kaunta Q3).



» Mkebe wenye vifaa vyote vya kitaaluma pamoja na kalamu za wino wa
bluu/mweusi.

» Kamusi au Dictionery ya kingereza ili kukufanya uweze kuelewa lugha ya
kingereza kwa muda mfupi.

» Begi la kubebea vifaa vyako vya kitaaluma la mgogoni, KAMWE mwanafuzi
haruhusiwi kushika mkononi madaftari yake.

3.CHAKULA CHA MCHANA.
Upo utaratibu wa chakula cha mchana ambao unaratibiwa na kamati ya
wazazi. Mzazi/mlezi utakutana na kamati hiyo siku ya kumleta mwanao shuleni.

4.SHERIA NA TARATIBU ZA SHULE.
Makosa Yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule
. Kuvuta sigara,kunywa/kutumia kilevi cha aina yoyote.
.Uasherati na ushoga.
.Kupigana au kupiga.
.Kudharau Bendera ya Taifa na Viongozi wa serikali.
.Kuoa au kuolewa, Kutoa mimba,kuwa mjamzito au kupata mimba.
.Kugoma, kuchochea na kuongoza mgomo au kushiriki kuvuruga amani na
usalama wa shule au watu.
.Kuwa na simu ya mkononi.
. Kukataa adhabu kwa makusudi.
.Ubakaji.

Mzazi/mlezi hakikisha una soma vizuri sheria na taratibu hizi za shule na
kumkumbusha mwanao kila wakati.

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI KALUMELE ILI UPATE ELIMU BORA KWA
USTAWI WA JAMII YETU.

MAWASILIANO: 0626 748602
0653 530472 au
0626 750720.

Mwl. MAGELE .I.N.
Mkuu wa shule.



KIAMBATANISHO A

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MTAA
HALMASHAURI YA WILAYA TA LUSHOTO
SHULE YA SEKONDARI KALUMELE
FOMU YA TAARIFA ZA MWANAFUNZI
A: AJAZE MWANAFUNZI

JINAKAMILL .
TAREHE YA KUZALIWA. ...
URAIA L
DINI ...
SHULE ALIYO SOMA AWALI
MSINGI ... MWAKA. ... KUMALIZA
SAINI YA MWANAFUNZIL: ... TAREHE................. .
B: MAELEZO YA MZAZI | MLEZI (AJAZE MZAZI | MLEZI)
JINALABABA ... SAINI. ...
KA Z
ANWANI .. SIMU .o
JINALAMAMA . SAINL. ...,
KA ZL
ANWANI L SIMU ..o

C: AHADI YA MZAZI:

Mimi mzazi wa mwanafunzi ..............oovviiiiiiiiii e naahidi kuwa nitashirikiana
na uongozi wa shule na waalimu kusimamia nidhamu ya mtoto wangu na kuhakikisha anasoma kwa bidii na kufaulu
. Aidha natambua kuwa simu haziruhusiwi shuleni na hivyo naahidi kuwa sitampa simu na endapo atabainika kuwa

na simu anastahili kufukuzwa shule kwa mujibu wa sheria za shule



TO MEDICAL OFFICER

Y § 7Y T Yearofbirth.........................
( Name in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a full time schooling course .the
examinations should include the following categories(i-iii) each category or sub category of which will render the
applicant in eligible incase of defect.

Pregnancy {[category } will also render a girl candidate ineligible for the course

[1] eye —sight, hearing, limb, speech, venereal disease
[T Neuroses
[I1] Other serious diseases {Mention}

[1V] Pregnant tests

MEDICAL CERTIFICATE/

To be completed by the above named Medical and consider that he /she is physical fit /nul fit and full time
schooling course.

(1]

LeProSY...vovineiiiieieieiiieaan,

Epilepsy....oovvuiiiiiiiiiiiiiiia

[11] Neuroses

[I11] Other serious diseases {Mentioned}
[IV] Pregnant tests..........covvveeeireninininiiianeeninns
Station........ooviviiiiiiiie Signature........ocovvviiiiiiiiiniann..

Designation............coceevviiinnninnnn.. Date.............. [oviian /2021



