JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA (W) LUSHOTO
SHULE YA SEKONDARI MANOLO S.LP 363, LUSHOTO
Simu 0713231573

Kumb Na. MNLSS/2021/.....cccoiiiiiieeeieecees

MZAZI/MIBZI WA ..ttt e e e e e e e e e e e e e s e e s eeaanes

YAH: TAARIFA YA KUCHAGULIWA NA MAAGIZO YA KUJTUNGA NA KIDATO
CHA KWANZA, 2021

1.0 UTANGULIZI
Ninafurahi kukaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika

shule hii mwaka 2021. NAKUPONGEZA SANA. Shule itafunguliwa tarehe
11/01/2021.
Shule ipo umbali wa kilometa 30 kutoka makao makuu ya wilaya ya Lushoto. Kwa
wakazi nje ya eneo, unaweza fika Manolo sekondari kwa kutumia gari kuanzia
Lushoto-Lukozi-viti- Manolo Ukifika Manolo utanyeshwa shule ilipo.
Yafuatayo ni baadhi ya maagizo uanyotakiwa kuyakamilisha kabla ya kuripoti
shuleni.
2. SARE ZA SHULE
i) Suruali pea 2 kwa wavulana na sketi pea 2 kwa wasichana rangi blue
iliyokolea (Dark Blue)
ii) kwa wasichana unaruhusiwa kushona suruali ikiwa na nusu kanzu na hijabu
visivyobana mwili.
iii) Mashati meupe mawili mikono mifupi kwa wavulana na wasichana
iv) Sweta rangi ya damu ya mzee. lisiwe na marembo
v) Viatu vyeusi pea moja au zaidi yenye kamba jozi
vi) Fulana( T-shirt) yenye nembo ya shule
vii)Soksi pea mbili nyeupe zisizo na marembo aina ya stocking kwa wasichana na

soksi nyeusi zisizo na marembo kwa wavulana.

Angalizo: kwa wanaotaka hijabu hakikisha kuwa rangi ifanane na sale ya shule ya

juu na zisiwe na marembo.

3. VIFAA VYA TAALUMA
i) Counter book za kutosha masomo kumi (12) Quire three(3)
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i) Begila kubebea madaftari
iii) Kalamu za wino, Mkebe (mathematical sets) na Ruler ndefu
iv) Kamusi ya kingereza kwa kingereza (English- language Dictionary) ni
muhimu
v) Faili moja la kutunzia kumbukmbu za maedeleo a kitaluma shuleni kwa ajili
ya mwanafunzi na mzazi.
4. VIFAA VYA MICHEZO NA USAFI
i Tracksuit ya michezo pea moja (rangi ya Taifa)
ii Raba za michezo rangi ya blue/nyeusi pea moja kwa wavulana na wasichana
NB. Mzazi Hakikisha umejaza fomu zifuatzo na kuja nazo shuleni siku ya
kuripoti.
i. Fomu ya medical examination imejazwa na daktari
ii. Fomu ya kukubali nafasi na kukubaliana na sharia za shule

iii. Fomu ya taarifa ya mzazi/mlezi na mwanafunzi

5. MWISHO
Mzazi tafadhali soma kwa makini maelekezo/maagizo haya na kuyatekeleza
kikamilifu. Hakikisha mtoto wako anaripoti kwa wakati kabla ya hatua za kinidhamu

hazijachukuliwa dhidi yako.
Nakutakia maandalizi mema

Machaku, C,]

Mkuu wa shule
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KIAMBATA Na.1
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA (W) LUSHOTO
SHULE YA SEKONDARI MANOLO, S.LP 363, LUSHOTO
Simu 0713231573

FOMU YA KUKUBALI NAFASI
Ahadi ya Mzazi na Mwanafunzi kukiri na kukubali Sheria,Kanuni,Taratibu na

Kutii Maagizo Halali ya shule.

A. IJAZWE NA MWANAFUNZI MWENYEWE

1. Majina kamili

2. Tarehe ya kuzaliwa

3. Dhehebu

4. Mahali alipozaliwa Wilaya

Nimesoma maagizo yote ya kujiunga na Shule ya Sekondari na

nimekubalikutimiza masharti na sheria zote za shule.

Anuani ya nyumbani/kazini/ yoyote ya karibu
Namba ya simu

SAINI YA MWANAFUNZI ........ccvimmnmmnmnnnes TAREHE..........ccccccvviiaie
B. IJAZWE NA MZAZI/MLEZI MWENYEWE
1. Majina kamili
2. Wewe ni Mzazi / Mlezi (kata isiyohusika)
3. Kazi yako ni
4,
5.

Mimi Mzazi/Mlezi nimesoma maelezo yote na kuyaelewa vizuri. Nitakuwa
tayari kutimiza wajibu wangu kama Mzazi/Mlezi wa mwanafunzi, ikiwa ni
pamoja na kufuatilia maendeleo ya mwanafunzi Shuleni na nyumbani. Pia
nipo tayari kumlipia mwanangu chakula cha mchana awapo shuleni. Niko
tayari kuchukuliwa hatua za kisheria pale mwanangu atakapotoroka shule au

kuacha shule.

SAINI YA MZAZI/MLEZI........cccverurumnmnmrasnsnnnanans TAREHE...........icvviaene
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KIAMBATA Na.2
THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

(To be filled by registered government medical officer )

From Manolo secondary school
P.o.Box 363
Lushoto

REF: A STUDENT 'S MEDICAL EXAMINATIONS FORM

To be completed by a Medical officer in respect of the pupil mentioned below
1) Full pupil’'s Name........oooooiie e

8) T.B. TSt .

O9) EYE TeSE e

10) Ear TSt ..
11) CREST. . e
12) SPIEEN. .
13) ADAOMEN.....oiie e
14) Urine for Plan Test......coo e .
15) Pregnancy test (for girlS) ...

Addition information (if any) for Example physical defects or impairment (s)
for instance leg. Infection or family diseases, or known affliction,
D 1SL = 1Y TSR SRPPPRR

I certify that the above mentioned pupil’s is fir/unfit to pursue Secondary
Studies.

Name Of OffiCer. ...
Signature........ccccvveviienieeee Date......ccoovii,

Officer Stamp
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KIAMBATA Na. 3
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA (W) LUSHOTO
SHULE YA SEKONDARI MANOLO, S.LP 363, LUSHOTO
Simu 0713231573

SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE
Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa
shule
a) Wizi
b) Uasherati na ushoga
c) Ubakaji
d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi , cocaine,
mirungi, kubeli na kadhalika
e) Kupigana ua kupiga
f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
g) Kudharau bendera ya Taifa
h) Kua mjamzito / kupata mimba
i) Kuoa au kuolewa
j) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama
wa shule au watu
k) Kukataa adhabu kwa makusudi

1) Kuwa na simu ya mkononi
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