

**OFISI YA RAIS- TAMISEMI**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO**  
**SHULE YA SEKONDARI MSALE, S.L.P. 62 LUSHOTO**

**JINA LA MWANAFUNZI .....**

**FOMU YA MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021**

Kwa niaba ya walimu wa shule ya sekondari Msale ninayo furaha ya kukufahamisha kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Msale ambayo ni shule ya Kutwa.

Wewe ni miongoni mwa vijana wachache waliopata bahati hii adimu hivyo ni matumaini yetu kuwa utaitumia nafasi hii ipasavyo ili baadae ulisaidie Taifa lako.

Pia nimatumaini yetu kuwa utakuwa na bidii katika masomo na shughuli nyingine shuleni na hata kwenye jamii inayokuzunguka.

Ninapenda pia kukutaarifu kuwa shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 Saa 1:00 Asubuhi, hivyo unapaswa kuripoti shuleni tarehe tajwa bila kukosa ukiwa na mzazi wako.

**ORODHA YA MAHITAJI YA SHULE**

**A. SARE ZA SHULE**

**Wasichana**

- i. Sketi mbili za rangi ya kijivu zenye marinda sita (rinda boksi) jozi mbili , mashati meupe ya mikono mifupi tetroni jozi mbili. Kwa wanaovaa hijabu ni suruari langu ya kijivu jozi mbili, nusu kanzu nyeupe za mikono mirefu tetroni jozi mbili, viatu vyeusi vyenye kisigino kifupi vya ngozi na vya kufunga kamba jozi mbili, soksi ndefu nyeupe jozi mbili.

**Wavulana**

- i. Suruali mbili za rangi ya kijivu zisizokuwa na marinda, viatu vyeusi jozi mbili vya ngozi na vya kufunga kwa kamba visivyo na kisigino kirefu, soksi jozi mbili rangi ya kijivu au nyeusi, mashati meupe ya mikono mifupi ya tetroni jozi mbili, sweta la shule ni rangi ya machungwa lenye shingo ya V kwa wanafunzi wote na tai zenye rangi ya suruali kwa wavulana na rangi ya sketi kwa wasichana.

**SARE YA MICHEZO**

- Wavulana fulana za bluu iliyokolea, bukta nyeusi na raba jozi mbili kwa kila mmoja
- Wasichana fulana nyekundu min sketi, track suti nyeusi/nyekundu na raba jozi mbili kwa kila mmoja

## **B. VIFAA VYA TAALUMA**

- ✓ Kalamu za wino za kutosha na penseli na rula ndefu
- ✓ Daftari kubwa kumi (12) quire three
- ✓ Mkebe (mathematical set)
- ✓ Begi la kubebea daftari
- ✓ Kamusi ya kiingereza (dictationary)

**NB:** Fomu ya hospitali ijazwe na daktari wa hospitali ya serikali (Zahanati), na siku ya kuripoti mwanafunzi aje na fomu zote zikiwa zimejazwa kikamilifu.

***Nakutakia utekelezaji mwema***

***KARIBU SANA MSALE SEKONDARI***

**REREHA MBEGHA**  
**MKUU WA SHULE**

**SHERIA ZA SHULE**

Makosa Yafuatayo Yanaweza Kusababisha Kufukuzwa au Kusimamishwa shule.

- a) Wizi.
- b) Uasherati na ushoga.
- c) Ubakaji.
- d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevywa kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kubeli na kadhalika.
- e) Kupigana au kupiga.
- f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
- g) Kudharau Bendera ya Taifa.
- h) Kuwa mjamzito/kupata mimba.
- i) Kuoau au kuolewa.
- j) Kutoa mimba.
- k) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
- l) Kukataa adhabu kwa makusudi.
- m) Kuwa na simu ya mkononi shuleni.

## **OR-Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa**

Shule ya Sekondari Msale S.L.P 62, Lushoto.

### **FOMU YA KUKUBALI NAFASI**

Ahadi ya Mzazi na Mwanafunzi kukiri na kukubali Sheria, Kanuni, Taratibu na Kutii Maagizo Halali ya shule.

#### **A. IJAZWE NA MWANAFUNZI MWENYEWWE**

1. Majina kamili\_\_\_\_\_
2. Tarehe ya kuzaliwa\_\_\_\_\_
3. Dhehebu\_\_\_\_\_
4. Mahali alipozaliwa\_\_\_\_\_Wilaya\_\_\_\_\_

Nimesoma maagizo yote ya kujiunga na Shule ya Sekondari .. na nimekubali kutimiza masharti na sheria zote za shule.

#### **SAINI YA MWANAFUNZI ... TAREHE**

#### **B. IJAZWE NA MZAZI/MLEZI MWENYEWWE**

1. Majina kamili\_\_\_\_\_
2. Wewe ni Mzazi (**NDIYO/HAPANA**) Mlezi (**NDIYO/HAPANA**) kata isiyohusika.
3. Kazi yako ni\_\_\_\_\_
4. Anuani ya nyumbani/kazini/ yoyote ya karibu\_\_\_\_\_
5. Namba ya simu\_\_\_\_\_

Mimi Mzazi/Mlezi nimesoma maelezo yote na kuyaelewa vizuri. Nitakuwa tayari kutimiza wajibu wangu kama Mzazi/Mlezi wa mwanafunzi, ikiwa ni pamoja na kufuatilia maendeleo ya mwanafunzi Shuleni na nyumbani. Pia nipo tayari kumlipia mwanangu chakula cha mchana awapo shuleni. Niko tayari kuchukuliwa hatua za kisheria pale mwanangu atakapotoroka shule au kuacha shule pasipo kumfuatilia.

#### **SAINI YA MZAZI/MLEZI .. TAREHE ..**

**THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA**

REF ..

THE MEDICAL OFFICER

..  
..  
..

**REF: A PUPIL S MEDICAL EXAMINATIONS FORM**

To be completed by a Medical officer in respect of the pupil mentioned below

- 1) Full pupil s Name
- 2) Age . Year of Birth .sex ..
- 3) Blood count (Red and white)
- 4) Stool Examination ..
- 5) Urinalysis
- 6) Syphilis Test
- 7) Venereal Disease Test ..
- 8) T.B. Test ..
- 9) Eye Test
- 10) Ear Test
- 11) Chest .
- 12) Spleen ..
- 13) Abdomen .
- 14) Urine for Plan Test ..
- 15) Pregnancy test (for girls)

Addition information (if any) for Example physical defects or impairment (s) for instance leg. Infection or family diseases, or known affliction, Diseases

I certify that the above mentioned pupil s is fir/unfit to pursue Secondary Studies.

Name of Officer ..

Signature Date

Officer Stamp