

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS - TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA LUSHOTO
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya)

MKOA WA TANGA:
Simu Na:027 -2977216
Telefax 027 -2677217
E-mail ded@lushotodc.go.tz
Website www.lushotodc.go.tz
Ukijibu tafadhali nukuu



S.L.P. 32,
Lushoto,
TANZANIA.

23/09/2021

**TANGAZO LA UMALIZIAJI WA UJENZI WA
JENGO LA WAZAZI :**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA ANAWATANGAZIA MAFUNDI WOTE NDANI
NA NJE YA LUSHOTO KUWA WANAHITAJIKA
MAFUNDI WA FANI ZIFUATAZO KWA AJILI YA
UMALIZIAJI WA UJENZI WA JENGO HILO :-

- a) MAFUNDI UASHI (MASONY)
- b) MAFUNDI RANGI
- c) FUNDI SEPEMALA
- d) FUNDI BOMBA

SIFA ZA WAOMBAJI:

➤ AWE NA UZOEFU WA KAZI HIZO.

- AWE AMESHAWAHI KUFANYA KAZI HIZO
HASA KWENYE TAASISI ZA SERIKALI
- AWEZE KUSOMA NA KUTAFSIRI RAMANI
- AWE NA UWEZO WA KUSIMAMIA VIBARUA
WAKE YEYE MWENYEWE
- WAKAZI WA WILAYA YA LUSHOTO NDIO
WATAKAOPEWA KIPAUMBELE
- AWE NA UWEZO WA KUJISIMAMIA
- AWE MUAMINIFU

MAOMBI YOTE YATUMWE KWA:

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

HALMASHAURI YA WILAYA

S. L. P 32

LUSHOTO.

WAOMBAJI WOTE MNATAKIWA KABLA YA
KUANDIKA BARUA MKAANGALIE SITE(ENEO LA
HOSPITALI YA WILAYA) KISHA MFIKE OFISI YA
UGAVI ILIYOPO JENGO LA HALMASHAURI ILI
MUWEZE KUPATA ORODHA YA KAZI (SCHEDULE
OF LABOUR).

NB/

**(A). WAOMBAJI WATAFABWA KULIPIA ADA YA
MAOMBI AMBAYO HAITARUDIBIWA KIAJI CHA
SHILINGI 50,000=**

**(B). MUOMBAJI ANARUHUBIWA KUOMBA KAZI
ZAIDI YA MOJA KAMA ANA SIFA. (ADA ITABAKI
ILE ILE HAITAONGEZIKA. HATA AKIOMBA KAZI
ZAIDI YA MOJA)**

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE

04/10/2021 SAA 9:30 JIONI.

LIMETOLEWA NA :



EMMANUEL D. VURI

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA LUSHOTO.

**MKURUGENZI MTENDAJI (M)
LUSHOTO**