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TANGAZO

YAH: WALIOFAULU KWENYE USAILI WA KAZI YA
MUDA YA UKUSANYAJI WA TAARIFA ZA ANUANI ZA
MAKAZI

— ~  Somo tajwa hapo juu lahusika.

2. Ninapenda kuwataarifu kuwa katika usaili uliofanyika katika
Shule ya Msingi Lushoto tarehe 17/03/2022 kuanzia saa 2:.00
asubuhi hadi saa 11.00 jioni, wafuatao wamefaulu katika mtihani
na kwamba wamechaguliwa kufanya kazi hiyo.

3. Aidha, mtajulishwa tarehe ya mafunzo kwa ajili ya kuanza
rasmi zoezi. Mnapaswa kuwa na simu janja (smartphone) kama

livyoelezwa kwenye tangazo la ajira.

4. Asante kwa ushirikiano.
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