

CHAMBOGO SHULE YA SEKONDARI

MAELEKEZO MUHIMU YA KUJIUNGA NA SHULE KWA KIDATO CHA KWANZA- 2021

MZAZI/MLEZI WA;

Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechanguliwa kujiunga na shule ya sekondari **CHAMBOGO** kidato cha kwanza mwaka **2021. HONGERA SANA.** Kuchaguliwa kwako siyo kwa bahati mbaya bali ni kutokana na juhudi na uwezo ulionao katika kutafuta **ELIMU** ndiyo imekufanya ufikie hatua hii ya kuchaguliwa kuendelea na elimu ya Sekondari na serikali ya awamu ya SITA mwaka 2021. Naomba ujitahidi zaidi ili uweze kufikia malengo yako binafsi na taifa kwa ujumla. Na **CHAMBOGO SEKONDARI** tupo tayari kukuelimisha hatimaye kufikia malengo yako.

Mihula itaanza tarehe **11/01/2021** saa moja na nusu asubuhi. Hakikisha unakuwa shuleni siku hiyo kuepuka usumbufu. Ikumbukwe kuwa shule ya sekondari **CHAMBOGO** inasimamia **NIDHAMU** kwani ndiyo msingi BORA katika kuinua taaluma ya vijana. Aidha mara ufikapo shuleni utafahamishwa na kusaini **SHERIA** na **TARATIBU** zote za shule kulingana na sheria zilizotolewa na wizara ya elimu katika usimamiaji wa nidhamu na maadili shuleni.

TARATIBU ZA KUJIUNGA NA SHULE 2021

1.SARE ZA SHULE

- **Suruali na sketi** rangi ya **Khaki** jozi mbili.
KUMBUKA SARE KWA KIDATO CHA KWANZA 2021 IMEBADILIKA.
- Shati jeupe la mikono mifupi na sweta la rangi ya **KIJANI KIBICHI.**
- Kiatu cheusi cha ngozi cha kufunga kwa kamba, kisiwe na kisigino kirefu.
- Soksi nyeupe kwa wavulana na wasichana.
- Hijabu rangi nyeupe iwe **spesho (tomato)**
- Mkanda mweusi wa ngozi kwa wavulana

2. VIFAA VYA TAALUMA

- Uje na madaftari 10 makubwa (kaunta Q3).
- Madaftari madogo manne kwa ajili ya mazoezi.
- Mkebe wenye vifaa vyote vya kitaaluma pamoja kalamu za wino wa bluu.
- Kamusi au Dictionary ya kingereza ili kukufanya uweze kuelewa lugha ya kingereza kwa muda mfupi.
- Begi la kubebea vifaa vyako vya kitaaluma la mgogoni, **KAMWE** mwanafuzi haruhusiwi kushika mkononi madaftari yake kutoka nyumbani.

3.VIFAA VYA USAFI

Ndoo ndogo moja, Fagio la chelewa, panga kwa wavulana,kwanja wasichana na Jembe.

4.CHAKULA CHA MCHANA.

Wanafunzi wote wanakula chakula cha mchana shuleni,hivyo kila mzazi anachangia. mzazi unaombwa kufika kwenye kikao cha wazazi wa kidato cha kwanza siku ya kufungua shule kuonana na kamati ya wazazi ya chakula pamoja na mwenyekiti wa bodi ya shule.

MUHIMU.

- **Maelekezo haya ni muhimu kila mzazi/mlezi azingatie siku ya kumleta mwanafunzi shuleni kwani mwanafunzi LAZIMA aletwe na mzazi/mlezi wake.**

***KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI CHAMBOGO KWA MSINGI WA NIDHAMU NA
ELIMU BORA KWA USTAWI WA TAIFA.***

MAWASILIANO: 0625 315 661. 0679 606 051. 0655 706 978

.....
SHEMBWANA R O.
Mkuu wa Shule.

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

LUSHOTO DISTRICT COUNCIL-LDC

Chambogo Secondary school,
P.o. Box 243,
LUSHOTO.
_____/_____/2021

REF.....

THE MEDICAL OFFICER

.....
.....
.....

REF: A PUPIL'S MEDICAL EXAMINATIONS FORM

To be completed by a Medical officer in respect of the pupil mentioned below

- 1) Full pupil's Name.....
- 2) Age..... Year of Birth.....sex.....
- 3) Blood count (Red and white).....
- 4) Stool Examination.....
- 5) Urinalysis.....
- 6) Syphilis Test.....
- 7) Venereal Disease Test.....
- 8) T.B. Test.....
- 9) Eye Test.....
- 10) Ear Test.....
- 11) Chest.....
- 12) Spleen.....
- 13) Abdomen.....
- 14) Urine for Plan Test.....
- 15) Pregnancy test (for girls)

Addition information (if any) for Example physical defects or impairment (s) for instance
leg. Infection or family diseases, or known affliction,
Diseases.....

.....
.....
.....
.....

I certify that the above mentioned pupil's is fit/unfit to pursue Secondary Studies.

Name of Officer.....
Signature..... Date.....

Officer Stamp