JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
(TAMISEMI)
SHULE YA SEKONDARI KWAI
S.L.P 315 LUSHOTO.

MAAGIZO YA WANAFUNZI WANAOJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021

Ninayo furaha kukujulisha kwamba umechaguliwa kujiunga na shule ya Sekondari Kwai kidato cha
kwanza mwaka 2021.

Tafadhali zingatia maelezo yafuatayo:-

1.

Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021. Zingatia kuwa ratiba ya masomo itaanza rasmi siku ya
Jumatatu asubuhi tarehe 11.01.2021. Ni muhimu sana kufika shuleni siku hiyo ili kupisha ratiba
ya masomo kuanza kwa wakati. Usiporipoti kwa wakati husika nafasi yako itafutwa.

SARE YA SHULE

WAVULANA:

Suruali mbili rangi ya kijani zisizobana.

Mashati mawili meupe mikono mifupi.

Viatu vyeusi vya ngozi na vya kufunga kwa kamba
Soksi nyeusi pea mbili au zaidi.

Mkanda wa suruali mweusi.

Track suit rangi nyeusi

Sweta rangi ya Kijivu moja au zaidi.

WASICHANA

Sketi mbili rangi ya kijani linda box , belt ya wastani, ndefu kuvuka goti.
Shati mbili nyeupe za mikono mifupi.

Soksi nyeupe pea mbili au zaidi.

Hijabu nyeupe mbili za kushona (kwa wanaovaa tu) isiyo na marembo.
Track suit rangi ya kijani

Sweta rangi ya Kijivu moja au zaidi

TANBIHI/MUHIMU:
Zingatia kwa makini maagizo ya sare ya shule kwa kulinda maadili na nidhamu ya shule pia sare
ni lazima iwe mpya.



. VIFAAVYA TAALUMA

- Counters book 10 kwaya nne

- Madaftari 10 ya msomi kwa ajili ya mitihani ya wiki kwa kila somo
- Mkebe (mathematical seti) 1.

- Rula moja.

- Kalamu za wino , penseli, kifutio, rangi za kuchorea.

- Vitabu vya ziada na kiada (kama vipo)

- Kamusi (Dictionary) ya kiingereza kwa kiingereza (ni muhimu)

. VIFAA VYA USAFI

- Ndoo ndogo moja kwa kwa kila mwanafunzi.
- Jembe na mpini mmoja kwa wanafunzi wote
- Slesha moja au kwanja kwa wanafunzi wote.
- Fagio la chelewa moja kwa wote, wavulana na wasichana.

CHAKULA
Kila mwanafunzi anapaswa kuchangia chakula cha mchana kwa mchanganuo ufuatao:-

Robo ya kwanza (Januari — Machi) kiasi cha fedha tasilimu shilingi elfu ishirini tu (20,000/=)
Robo ya Pili (Aprili — Juni) kiasi cha fedha tasilimu shilingi elfu ishirini tu (20,000/=)
Robo ya Tatu (Julai - Septemba) kiasi cha fedha tasilimu shilingi elfu ishirini tu (20,000/=)

Robo ya Nne (Oktoba — Desemba) Kiasi cha fedha tasilimu shilingi elfu ishirini tu (20,000/=)

FOMU MBALIMBALI
- Fomu ya kupimwa afya mwanafunzi apelekwe hospitalini daktari ampime na kujaza taarifa
za afya yake katika fomu hiyo. (ljazwe kwenye hospitali ya serikali au kituo cha afya)

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI KWAI

JENIPHER HENDRY LAURICH
MKUU WA SHULE - KWAI SEKONDARI

Simu namba :- + 255 757 12 78 62 au + 255 659 31 90 61

Barua pepe:- jennylaurich62@gmail.com



KANUNI NA TARATIBU ZA SHULE YA SEKONDARI, MAMBO YAFUATAYO LAZIMA
YAZINGATIWE:

(i) Nidhamu Mfano: Heshima, Ushirikiano, Makosa, Mavazi ya heshima, Utii, Utunzaji wa Mali
na Uvumilivu.

(i) Mahudhurio Mfano :- Utoro, Kutimiza wajibu, Ratiba, Kuwahi na Wito wa dharura.

(iii) Sare za Shule :- Aina za sare, Matumizi ya sare na Mshono wa sare za Shule

(iv) Usafi :- Mwili, Mavazi na Mazingira.

MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULENI

(i) Wiz

(i)  Uasherati, ubakaji, ushoga, ulawiti na usagaji.

(iii)  Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya, biashara ya madawa yote ya kulevya.
(iv) Makosa mengine ya Jinai.

(v)  Kupigana au kupiga mwanafunzi mwenzake, au mtumishi

(vi)  Kuharibu mali ya umma na ya watu wengine.

(vii) Kudharau Bendera ya Taifa, Picha za viongozi wa Taifa, Nembo ya Taifa, Wimbo wa Taifa na
fedha za Taifa

(viii) Kuoa au kuolewa.

(ix)  Kupata mimba au kusababisha mimba ndani na nje ya shule.

(x) Kutoa au kushawishi kutoa mimba.

(xi)  Kugoma, kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa watu shuleni.
(xii) Kukataa adhabu halali.

(xiii) Kujiachisha shule mwenyewe.

(xiv)  Kumiliki simu ya mkononi au kifaa cha mawasiliano ukiwa shuleni.



FOMU YA TAARIFA YA MWANAFUNZI

1. JiNa 1a Mwanafunzi ..o
2. Tarehe ya kuzaliwa ... ..o
3. JINA1a MZAZI / MICZI ... e e e
4, Anuani yamzazi / MICZI ......c.oiiiiiiii e e
5. Namba ya simu ya Mzazi/MICZI .......c.oouiiniiiiiii i,
6. Kiiji v Kata.....ooooiii
7. Shule ya msingi alikotoKa. ..o
8. Saini ya MWanafUunzl ........c.oiiiiiii e
9. Kaziyababa ..........coooiiiiiiiiiiiiii Kaziyamama ...........................
10. Jinalamzazi (a)Baba .................cc Hai / amefariki ...............

(B)yMama ........coooviiiiiiii i Hai / amefariki ...............

(6 T, 1 1S/ N

UTHIBITISHO WA MZAZI/MLEZI

1A, 5151 R S
mzazi/mlezi wa mwanafunzi aliyekubaliana na maelezo yote. Naahidi kuwa nitakamilisha
taratibu zote za shule kila mwanzo wa muhula bila usumbufu wowote.

Mawasiliano/Namba ya STmU. ..ot e e e
UTHIBITISHO WA MWANAFUNZI

1A, 151§ R naahidi kuwa
mwanafunzi mtiifu na kufuata utaratibu wote hapa shuleni na ninapokiuka utaratibu nichukuliwe
hatua kali za kinidhamu ikiwa ni pamoja na kufukuzwa shule.



GOVERNMENT OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

KWAI SECONDARY,

P.0.BOX 315

LUSHOTO.
MEDICAL, OFFICER

MR/

Please examine the above named pupil that he/she is physical and mental fit/unfit for full time
schooling course
(@) (i) eye sight

(ii)) Limbs

(iii) Speech

(v) Venereal disease

(vi) Leprosy

(vii) Epilepsy

(b) Neuroses

(c) Other serious disease (mention)

Pregnant test

Other important test (if any)

Station Name Signature

Designation




