

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAISI – TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO

KWEKANGA SEKONDARI

S .L . P 349

LUSHOTO

15-12-2020

KUMB Na. KSS/UT/VOL 1/77

JINA LA MWANAFUNZI.....

**YAH;MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEEKONDARI
KWEKANGA**

Ninayofuraha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya sekondari KWEKANGA 2021. Tarehe ya kuripotii shuleni 11/01/2021.

A.MAHALI SHULE ILIPO

Shule ya sekondari Kwekanga ipo kijiji cha Kwekanga kata ya Kwekanga ,Tarafa ya Mlalo wilaya ya Lushoto, ipo umbali wa kilomita 33km kutoka Lushoto mjini.

B. SARE ZA SHULE

1) WAVULANA

Sare ya shule ni shati jeupe la mikono mifupi ,T – shirt ya blue ,suruali ya kaki isiyobana,mkanda mweusi ,soksi nyeusi viatu vyeusi vya ngozi visiwe na visigino virefu na view vya kufunga na kamba pamoja na sweta rangi green .

2) WASICHANA

Sare za shule ni shati jeupe la mikono mifupi ,T-shirt ya blue ,sketi ya khaki ndefu ,soksi nyeupe ,viatu vyuesi vya ngozi visiwe na visigo virefu na view vya kufunga kwa kamba pamoja na sweta rangi green ,kwa waislamu ni pamoja hijabu ndefu nyeupe

C.VIFAA MUHIMU VYA MATUMIZI

- Madaftari (10) aina ya counter book quire (4)
- Daftali ndogo 13 kwa ajili ya mazoezi na orientation course.
- Mkebe (mathematical set)
- English to Swahili dictionary
- English to English dictionary
- Begi la shule
- Peni za blue na kalamu za kutosha
- Sare za Shule ni pair mbili na soski pair nne

- Tracksuit ya rangi ya blue bahari na raba za Michezo dare hizi zitavaliwa siku za Michezo kwa wanafunzi wote.

D.MAKAZI YA MWANAFUNZI

- Shule hii ni ya kutwa na uongozi wa shule unategemea kuwa kila mwanafunzi wa shule hii ataishi na wazazi /walezi wake .shule haitahusika na matatizo ya mwanafunzi yatakayotokana na matatizo na mahali pa kuishi na gharama za matibabu kwa mwanafunzi awapo shuleni.

E. VIFAA VYA USAFI SHULENI

Kila mwanafunzi aje na

- I. Fagio wa chelewa
- II. Ndoo ndogo ya maji
- III. Jembe 1

F. MAELEZO MENGINE

Naambatanisha sheria za shule na fomu ambayo itajazwa na mzazi /mlezi na mwanafunzi mwenyewe

Mwanafunzi hatapokelewa mpaka atakapopimwa afya yake na kukamilisha taratibu zote za shule (upimaji wa afya ufanyike katika kituo cha afya cha serikali)

NAKUTAOKIA MAANDALIZI MEMA

KARIBU SANA KWEKANGA SEKONDARI

.....
MKUU WA SHULE

MWITANGO L. MSWAKI

0718618330/0622579354

SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya elimu No 25 ya mwaka 1978.aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara yenye dhamana ya elimu nchini.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yanafafanuliwa kwa nakala yake mara ya kuripoti shuleni

- a) Heshima kwa viongozi ,wazazi ,wanafunzi , wafanyakazi wote ,na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima
- b) Mahudhurio mazuri katika shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu
- c) Kuwahi shuleni na kuzingatia ratiba ya shule
- d) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule
- e) Kuvaa sare za shule wakati wowote unapotakiwa
- f) Kufahamu mipaka ya shule

Makosa yafuatayo yanaweza kukusababishia kufukuzwa shule

- a) Wizi
- b) Uasherati na ushoga
- c) Ubakaji
- d) Ulevi na matumizi ya dawa za kulevya kama vile uvutaji wa bangi ,mirungi kubeli.
- e) Kupigana na kupiga
- f) Kudharau bendera ya taifa
- g) Kuoau au kuoielewa
- h) Kupata mimba au kuharibu mimba ndani au nje ya shule
- i) Kugoma, kuchochea na kuongoza migomo inayovuruga amani na usalama wa shule
- j) Kukataa adhabu kwa makusudi
- k) Kumiliki simu shuleni/

GOVERNMENT OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
KWEKANGA SECONDARY SCHOOL
P.O.BOX 349
LUSHOTO

TO MEDICAL OFFICER

.....

.....

Mr/Miss.....

(Name in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a full time schooling course .the examinations should include the following categories(i-iii) each category or sub category of which will render the applicant in eligible incase of defect.

Pregnancy {[category] will also render a girl candidate ineligible for the course

[I]

eye – sight

hearing

limb

speech

venereal disease

[II] Neuroses

[III] Other serious dieases {Mention}

[IV] Pregnant tests.....

MEDICAL CERTIFICATE/

To be completed by the above named Medical and consider that he /she is physical fit /nul fit and full time schooling course.

[I]

Eye – sight.....

Hearing.....

Limb.....

Speech.....

venereal diseases.....

leprosy.....

Epilepsy.....

[II] Neuroses

[III] Other serious diseases {Mentioned}

[IV] Pregnant tests.....

Station.....

Signature.....

Designation.....

Date...../...../2021