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JINA LA MWANAFUNZI:

S.L.P. .........
LUSHOTO.

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDART KWEMASHAI
WILAYA YA LUSHOTO MWAKA 2021

1.0. UTANGULIZI:

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza I katika shule hii
mwaka 2021

Shule ya Sekondari KWEMASHAI IPO UMBALI KM 8 Mashariki kwa Halmashauri ya Lushoto
Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.0 SARE ZA SHULE:
Sare ya shule hii ni:
- Shati jeupe mikono mifupi na Suruali ya Khaki kwa wavulana na Skirt ya Zambalaru na
Blauzi nyeupe kwa wasichana. Viatu vyeusi vya kamba, viatu vya bajaji haviruhusiwi.
- Soksi rangi nyeupe na Hijabu nyeupe (Isiwe na mapambo)
- Sweta rangi ya kijani kibichi.

Sare ya michezo kwa shule hii ni:
- T-shirt rangi ya chungwa na Truck suit ya bluu
Mahitaji mengine:
(i) Daftari, Kalamu na Mkebe wa hesabu graf pad
(i) Dictionary English - English
(i) Fagio la chelewa na ndoo

3.0. SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE:
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa Sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote
inayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya elimu nchini na Ofisi
ya Waziri Mkuu — TAMISEMI yenye jukumu la Usimamizi na Uendeshaji Elimu.
Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na
utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.
(a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima.
(b) Mahudhurio mazuri katika kila shule ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya
shule ni lazima.



(c) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (Preparation)

(d) Kuwa katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa

(e) Kufahamu mipaka ya shule na zingatia kikamilifu maelekezo juu ya kwepo ndani na
nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.

(f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule

(9) Kuvaa sare ya shule wakati wowote unapotakiwa

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na

(i) Kutunza mali za umma.

Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule

(a) Wizi

(b) Uasherati na Ushoga

(c) Ubakaji

(d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji Bangi, Cocaine,
Mirungi, Kubeli na kadhalika.

(e) Kupigana au kupiga

(f) Kuharibu kwa makusudi mali ya Umma

(9) Kudharau Bendera ya Taifa

(h) Kuwa mjamzito/kupata mimba

(i) Kutoa mimba

(j) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga na usalama wa shule
au watu

(k) Kukataa adhabu kwa makusudi

(i) Kuwa na simu ya Mkononi.

4.0. MAMBO MENGINE MUHIMU
(a) Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospitali ya Serikali.
Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni.

5.0. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

MKUU WA SHULE
0784 659083/0655 145821



Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania

OR-Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa
Shule ya Sekondari Kwemashai S.L.P 278, Lushoto.

FOMU YA KUKUBALI NAFASI

Ahadi ya Mzazi na Mwanafunzi kukiri na kukubali Sheria,Kanuni, Taratibu na Kutii
Maagizo Halali ya shule.

. IJAZWE NA MWANAFUNZI MWENYEWE
Majina kamili

Tarehe ya kuzaliwa
Dhehebu

Mahali alipozaliwa Wilaya

N =D

Nimesoma maagizo yote ya kujiunga na Shule ya Sekondari ....................... na

nimekubali kutimiza masharti na sheria zote za shule.

SAINI YA MWANAFUNZI ........covvmmmunnnnnes TAREHE...........cocviveenens

. IJAZWE NA MZAZI/MLEZI MWENYEWE
Majina kamili
Wewe ni Mzazi (NDIYO/HAPANA) Mlezi (NDIYO/HAPANA) kata isiyohusika.
Kazi yako ni
Anuani ya nyumbani/kazini/ yoyote ya karibu
Namba ya simu

unhwnNdD=m

Mimi Mzazi/Mlezi nimesoma maelezo yote na kuyaelewa vizuri. Nitakuwa tayari kutimiza
wajibu wangu kama Mzazi/Mlezi wa mwanafunzi, ikiwa ni pamoja na kufuatilia
maendeleo ya mwanafunzi Shuleni na nyumbani. Pia nipo tayari kumlipia mwanangu
chakula cha mchana awapo shuleni. Niko tayari kuchukuliwa hatua za kisheria pale

mwanangu atakapotoroka shule au kuacha shule pasipo kumfuatilia.

SAINI YA MZAZI/MLEZI..........covrmmrarmurannnransanss TAREHE.........cicvivinenennnnns



THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
LUSHOTO DISTRICT COUNCIL-LDC
Kwemashai Secondary school,
P.o. Box 278,
LUSHOTO.

/ /2021

REF: A PUPIL’'S MEDICAL EXAMINATIONS FORM

To be completed by a Medical officer in respect of the pupil mentioned below
1) Full pupil’s Name.......ccveeeiiiie e
2) AdE....eeiiie e Year of Birth.................. SEX.rrerrenes
3) Blood count (Red and White).........ccccceevceviiiiiieiiiiee e
4) Stool Examination...........ccoceeeiiiiii i
5) UNNAIYSIS. ..ot
6) SYPhIlIS TESL.....cueeee e
7) Venereal Disease TeSt.......ccccccueeiviiiee e
8) T.B. TSt
9) EYE T@SL..eeiii i
10) EQr TESE.....eeeieece et
11) CREST.... i s
12) SPICEN......eeecee e
13) ADAOMEN.......oiiiiiiie e
14) Urine for Plan TeSt........cccve i
15) Pregnancy test (for girlS) ........coovvieeiiieeeceeee e,

Addition information (if any) for Example physical defects or impairment (s) for
instance leg. Infection or family diseases, or known affliction,
DISEBASES. ....cie e ee et r e e e e e e e e e e e e e ———araarrrrraaaaaaaaaas

I certify that the above mentioned pupil’s is fir/unfit to pursue Secondary
Studies.

Name Of OffiCer.......ccuiviiiie e
Signature.........cccoceevieeeviiieeeee Date....ccooiviiieiee

Officer Stamp



