OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO

SHULE YA SEKONDARI MNAZI,
S L P 45

MOMBO.

15/12/2020.

Nafurahi kukujulisha kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza
katika shule yetu ya Mnazi kwa mwaka 2021. Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 na mwanao anatakiwa kufika
siku hiyo ili kuanza masomo baada tu ya usajili.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
1. SARE YA SHULE (YUNIFOMU)
(a) Wasichana sketi 02 ndefu za rangi ya damu ya Mzee, Mashati 02 Meupe Mikono mifupi na Tai ndefu ya

Rangi ya damu ya mzee. Vazi la hijabu liwe linafanana na Kitambaa cha shati (hijabu iwe ya kushona kitambaa
cheupe kama cha shati) isiwe yenye urembo.
(b) Wavulana Suruali mbili 02 rangi ya Damu ya mzee na mashati 02 mikono mifupi na Tai ndefu ya Rangi ya
damu ya Mzee.
(C) Viatu vyeusi pea mbili viwe vya kufunga kwa kamba na visiwe bajaji au buti wala visiwe vya Kisigino
kirefu.
BAJAJI NA VIATU VYA WAZI (VISIVYO VYA KAMBA NI MARUFUKU)

(d) Soksi nyeupe kwa wasichana na nyeusi kwa wavulana
(e) Sweta la rangi ya damu ya Mzee lenye shingo ya <’V”’
(f) Sare za Michezo T-shirt rangi ya zambarau yenye shingo ya" V "pia itatumika kama unifomu kwa wanafunzi
wote wa kambini na kwa Siku cya ljumaa na bukta/Track suit ya Blue/Dark blue
UVAAJI WA SARE ZA SHULE NA UNADHIFU
(i)Hairuhusiwi kuvaa mapambo kama hereni, bangili,vipini,kofia,shanga,miwani ya jua,mikufu na pete za
aina yoyote.Pia vipodozi vya aina yoyote haviruhusiwi kwa mwanafunzi.
(i) Mwanafunzi haruhusiwi kufuga au kusuka nywele (mwanafunzi atatakiwa kunyoa nywele wakati wote.
(9) i. Vifaa vya darasani . Daftari kubwa (Couter books kumi 10 kwaya 02 au 03.

ii. Seti ya vifaa vya hesabu (Mathematical set) moja.

iii. Kalamu za wino za kutosha na rula ndefu ya daftari

iv. Kila mwanafunzi aje na kamusi ya kiingereza kwa kiswahili (DICTIONARY) .

v. Kila mwanafunzi anatakiwa kuwa na daftari la aina ya WRITING PAD kwa ajili ya karatasi zake za
kuandikia majaribio yanayotolewa shuleni mara kwa mara
(Vi) Kila mwanafunzi aje na picha mbili (02) za paspoti size kwa ajili ya kumbu kumbu za kiutawala
(Vii)Kila mwanafunzi anatakiwa aje na rim kwa ajili ya mazoezi mbalimbali (rim plain au A4)
2.VIFAA VYA USAFI/ KAZI ZA SHULE
Kila mwanafunzi anatakiwa aje na ndoo moja NDOGO vya lita kumi pamoja na mfagio mmoja 01 ainaya
CHELEWA

NB:- Pamoja na barua hii zimeambatanishwa fomu za KUPIMA AFYA na FOMU YA KIAPO zijazwe

kikamilifu kabla ya kuripoti shule na uje nazo siku ya kuripoti.
Aidha kutakuwa na kikao cha wazazi wote wa kidato cha kwanza siku ya Jumatano ya tarehe 06/01/2021
kuanzia saa 03:00 asubuhi hivyo fika bila kuchelewa.




.............................................

JEREMIAH O MAJOH
MKUU WA SHULE



THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT

LUSHOTO DISTRICT

MNAZ| SECONDARY SCHOOL,
P.0. BOX 45,

MOMBO.
15/12/2020.
TO THE MEDICAL OFFICER
REF: A PUPIL’'S MEDICAL EXAMINATION FORM
Please EXamine The PUPil.....ccccceiereereenrreeneensseesnenesseesseessneesseessssssnsesnsessnssennsesssees in respect of these
areas and any other area (s) deemed to be relevant Whichever applies.
Does the pupil have problems in cONNECtion With..........cueecirceiceecinec e ceressas e seesnes ?
a) Sight Yes /No. If yes,
STATE... e uerereeereeceeseresareresesassessesasnesesassn seesenessesesasseeserasanen eresesne e R aeReReSResEs SRR e R e S HReSReeEe eR e R RSReReSRn e RerananEeress
b) Hearing YE/NO.If Y@S STAte......ccccvreeeererrereererereenecrerasssesessssessessssssssssssssssssssssssesssssssesesassasserassssssssssssssesasses
c) T.Bor any other chronic diseases. YES/NO. If y@S, State.........cccccererreererrerrerrersessersnssessessesassessssssssenses
d) Blood pressure. Yes/No.If yes,
SEALE.. e ee s nsent s s s sesnen e e sassne sesasanassrssn sre sesasaeRs srnsR e s sa R R e R Sassne serRsR SRS SR sasneserRsRnRseRssn e asansnaresass
e) Any Physical impairment(s). YES/NO, SEate......cccevrereerrreneererisessnrassesseseseesssssssssseessssssssssssassssessns
Do you therefore recommend this pupil to pursuer studies at this school?.............................
NAME....eer et e s e eesassssasssasssnasssnsssnnsssnssnnne Signature.......cceeeerceccceicennns Date....cccceeerennnnnns



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAMISEMI
M/KITI WA KAMATI YA CHAKULA,
Mnazi,
15/12/2020.

MZAZI/ MLEZI WA MWANFUNZI.

Somo hapo juu lahusika.

Naomba kukujulisha kuwa kamati ya chakula ya shule ya sekondari Mnazi
ilipitisha mchamngo wa chakula kwa wanafunzi wote wa kutwa kuchangia sh.
50,000/= kwa mwaka.

Hivyo kila mzazi/mlezi wa mwanafunzi anaporipotisha mwanafunzi shuleni
basi anatakiwa aje na fedha ya chakula sh. 25,000/= au yote sh. 50,000/= ili
kuepuka usumbufu wa mara kwa mara kwa mwanafunzi na mzazi pia.

Kumbuka jukumu la kulipa chakula cha mwanafunzi ni la mzazi/mlezi nasio la
serikali.Hata hivyo kwa wanafunzi wa mbali huduma ya kambi itapatikana shuleni
na magodoro yapo utalazimika kulipia kiasi cha shilingi 15000 kwa mwaka mzima
kuepuka usumbufu.

Haya ni maamuzi yaliyoamuliwa na kikao cha wazazi shule ya sekondari

Mnazi.

Stiven Leyumbe

M/Kiti Kamati Ya Chakula Shule Ya Sekondari Mnazi.

Aidha, Afisa Mtendaji wa kata atakuwepo siku hiyo ya kufungua shule kwa ajili ya
kukusanyamchango huo wa chakula



Nakala
1. Mtendaji Kata Mnazi’.
2. Mwenyekiti Wa Bodi ya Shule Mnazi



