OFISI YA RAIS-TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO

SHULE YA SEKONDARI MTAE, S.L.P 359 LUSHOTO, SIMU-0655288354

JINA LA MWANAFUNZL........ooriierisenrinrisnieseninnississnscssssesssssnsssssssssssssassssssssssessssssss

SHULE YA MSINGI ATOKAYO......ccccceivtmnisnissennssenisennssnsssnnsseesssnessssssses sssssssssssses

FOMU YA MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021

Uongozi wa shule ya Sekondari Mtae unayo furaha kukufahamisha kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha
kwanza katika shule ya Sekondari Mtae ambayo ni shule ya kutwa.

Wewe ni miongoni wa vijana wachache waliopata bahati hii adimu hivyo ni matumaini yetu kuwa utaitumia
nafasi hii ipasavyo ili baadae ulisaidie Taifa lako. Pia nimatumaini yetu kuwa utakuwa na bidii katika masomo
na shughuli nyingine shuleni na hata kwenye jamii inayokuzunguka.

Ninapenda pia kukutaarifu kuwa shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 Saa 1:00 Asubuhi, hivyo unapaswa
kuripoti shuleni tarehe tajwa bila kukosa ukiwa na mzazi wako.Hakikisha mzazi unafika shuleni na mototo
wako kwa ajili ya kupata maelekezo mengine muhimu ya shule.

ORODHA YA MAHITAIJI YA SHULE
A: SARE YA SHULE
WASICHANA

i.  Viatu vyeusi vya ngozi vyenye visigino vifupi vya kufunga kwa kamba.
ii.  Soksi nyeupe jozi mbili
iii.  Mashati meupe mawili ya mikono mifupi
iv.  Sketi mbili za rangi ya kitambaa kilichoambatanishwa kwenye fomu, kitambaa kiwe namba
moja.(Zingatia sana rangi ya kitambaa ulichopewa). Hakikisha unashona sketi ndefu.
v.  Sweta moja la shule.
vi.  T-shirt moja ya shule.

NB:
Kwa ajili ya wasichana wa kiislamu wanatakiwa kuvaa hijabu nyeupe.

WAVULANA



i.  Viatu vyeusi vya ngozi vyenye visigino vifupi vya kufunga kwa kamba.
ii.  Soksi nyeupe jozi mbili
iii.  Mashati meupe mawili ya mikono mifupi
iv.  Suruali mbili za rangi ya kitambaa kilichoambatanishwa kwenye fomu, kitambaa kiwe namba
moja.(Zingatia sana rangi ya kitambaa ulichopewa). Hakikisha unashona suruali isiyobana.
v.  Sweta moja la shule.
vi.  T-shirt moja ya shule.

B: VIFAA VYA TAALUMA

v Daftari kubwa kumi (10) za counter quire three.

Daftari ndogo kumi (10) kwa ajili ya majaribio ya wiki kwa kila somo.
Begi la kubebea daftari.

Kamusi ya kiingereza (Dictionary).

Kalamu za wino za kutosha pamoja na penseli.

Mkebe (Mathematical set).

AN NN

C: VIFAA VYA USAFI

i.  Kila mwanafunzi aje na ndoo ndogo mpya.
ii. Fagio la chelew moja.

D: MAHITAJI YA CHAKULA CHA MCHANA KWA WANAFUNZI

-Chakula cha mchana kwa wanafunzi kinasimamiwa na kamati ya wazazi, hivyo mahitaji ya chakula na
maelekezo mengine muhimu yanapatikana shuleni siku ya kufungua shule.

NB:

Ni matumaini yangu kuwa utaienzi nafasi hii adimu uliyopewa na Taifa, kwani ni wengi walioikosa.

Nakutakia utekelezaji mwema
KARIBU SANA MTAE SEKONDARI
SIMBA, M.J

MKUU WA SHULE



SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya elimu No 25 ya mwaka 1978.aidha inazingatia miongozo yote

inayotolewa na wizara yenye dhamana ya elimu nchini.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yanafafanuliwa kwa nakala yake mara ya kuripoti

shuleni

a) Heshima kwa viongozi ,wazazi ,wanafunzi , wafanyakazi wote ,na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima
b) Mahudhurio mazuri katika shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu

c) Kuwahi shuleni na kuzingatia ratiba ya shule

d) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule

e) Kuvaa sare za shule wakati wowote unapotakiwa

f) Kufahamu mipaka ya shule

Makosa yafuatayo yanaweza kukusababishia kufukuzwa shule
a) Wizi
b) Uasherati na ushoga
c) Ubakaji
d) Ulevi na matumizi ya dawa za kulevya kama vile uvutaji wa bangi ,mirungi kubeli.
e) Kupigana na kupiga
f) Kudharau bendera ya taifa
g) Kuoa au kuoelewa
h) Kupata mimba au kuharibu mimba ndani au nje ya shule
i) Kugoma, kuchochea na kuongoza migomo inayovuruga amani na usalama wa shule
J) Kukataa adhabu kwa makusudi

k) Kumiliki simu shuleni/



GOVERNMENT OF TANZANIA

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
MTAE SECONDARY SCHOOL

P.0.BOX 359

LUSHOTO

TO MEDICAL OFFICER

( Name in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a full time schooling course .the examinations
should include the following categories(i-iii) each category or sub category of which will render the applicant in eligible
incase of defect.

Pregnancy {[category } will also render a girl candidate ineligible for the course
[1] eye —sight, hearing, limb, speech, venereal disease

[I1] Neuroses

[111] Other serious diseases {Mention}

[1V] Pregnant tests

MEDICAL CERTIFICATE/

To be completed by the above named Medical and consider that he /she is physical fit /nul fit and full time schooling course.

(1]

IePrOSY...v vt

Epilepsy....cceveviiiiiiiiiiiii

[ Neuroses

[I11] Other serious diseases {Mentioned}

[ITV] Pregnant tests.........cooveviiiiiiiiiiiiinienee,
Station......ovveiiiii Signature........c.covvviiiiinininnn.e.

Designation............c.ccevvvivinnninnnn.. Date.............. foveiinn /2021



