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TANGAZO LA KAZ|
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Lushoto kupitia kibali
cha ajira chenye Kumb na. FA.96/228/01/9 cha tarehe 13/05/2022 kwa mamlaka
iliyokasimiwa kwa mujibu wa marekebisho wa sheria ya Utumishi wa Umma Na. 8
ya Mwaka 2014 inawatangazia Wananchi wote wenye sifa za Muundo wa kazi

kwa.nafasi zifuatazo:-

DEREVA DARAJA LA Il NAFASI 2 - NGAZI YA MSHAHARA NI TGS B;.
MWOMBAJI AWE NA SIFA ZIFUATAZO:-

I Awe na cheti cha Kidato cha Nne (Form IV) na Leseni ya Daraja E au C;
ya uendeshaji wa Magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua
Mwaka mmoja bila kupata ajali.

il. Awe amehudhuria mafunzo ya uendeshaji Magari (Basic Diving Course)
yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo
kingine kinachotambuliwa na Serikali.

ii. Waombaji wenye Cheti cha Majaribio ya ufundi Daraja la Il watafikiriwa
kwanza (Trade Test).

Majukumu ya Kazi:-.
(). Kukagua Gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari

(ii). Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali ya kikazi

(iii). Kufanya matengenezo madogomadogo ya Gari
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(iv). Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

(v). Kujaza na kutunza taarifa za safari zote kwenye daftari la safari (Log Book)

(vi).Kufanya usafi wa gari, na

(vii). Kufanya kazi nyingine kadri utakavyoelekezwa na msimamizi wako

KATIBU MAHSUSI DARAJA LA 1l NAFASI 2 -NGAZI YA MSHAHARA TGS B,.
MWOMBAJI AWE NA SIFA ZIFUATAZO:-

Awe na cheti cha Kidato cha Nne (Form IV) na aliyehudhuria mafunzo ya
Uhazili na kufaulu Mtihani wa hatua ya Tatu.

Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya Kiswahili na Kingereza maneno
Themanini (80) kwa dakika moja.

Awe amepata mafunzo ya Compyuta toka Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata Cheti katika Program za Windows,
Microsoft Office, Internet, Email na Publisher.

Majukumu ya Kazi:-.

Kuchapa Barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza

sehemu wanapoweza kushughulikiwa.

Vi,

Vii.

Kusaidia kutunza taarifa/ kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao,safari za mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
katika Ofisi anamofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati

unaohitajika.

Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake Majalada, Nyaraka au Kkitu
chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo Ofisini.

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na
pia kumwarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

Kusaidia kupokea Majalada, kuyagawa kwa Maafisa katika sehemu walipo,
na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

Kutekeleza kati zozote atakazo kuwa amepangiwa na msimamizi wake wa
kazi.
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Mwisho wa kutuma maombi haya ni tarehe 03/06/2022, barua za maombi kwa

nafasi zote tajwa hapo juu zitumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P. 32,

LUSHOTO.

NAKALA KWA:- MBAO ZOTE ZA MATANGAZO,
HALMASHAURI YA WILAYA,
LUSHOTO

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA.

IKUPA
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA LUSHOTO.
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