JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  omea,

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA “ \3&
HALMASHAURI YA WILAYA LUSHOTO -

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya)

MKOA WA TANGA:

SimuNa:027-2977216 18 Barabara ya Halmashauri
Telefax:027-2977217 B.L.P, 32
E-mail:ded@lushotodc.go.tz 21782 Lushoto,Tanga.
Website:www.lushotodc.go.tz TANZANIA.

Ukijibu tafadhali nukuu: 20/06/2023

Kumb. Na. LDC/20/19/82

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Lushoto kupitia kibali cha
ajira chenye Kumb na. FA.97/228/01"TEMP”/06 cha tarehe 06/04/2023 na
Kumb.Na.FA.170/369/01"C”/15 cha tarehe 23/05/2023 kwa mamlaka iliyokasimiwa kwa

mujibu wa marekebisho wa sheria ya Utumishi wa Umma Na. 8 ya Mwaka 2014

inawatangazia Wananchi wote wenye sifa za Muundo wa kazi kwa nafasi zifuatazo:-
1.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il - (NAFASI 20)

1.1 Mwombaji awe na sifa zifuatazo:-

I
ii.

Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (V).

Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada/ Cheti katika moja ya fani zifuatazo:
Utawala, Sheria,Elimu ya Jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na
Sayansi ya Sanaa Kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au
Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.2 Kazi na Majukumu:-

ii.

Vi,

Vii.
Vi,
1.3

Atakuwa ni Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa serikali ya Kijiji.

Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na Mali zao, kuwa Mlinzi wa Amani na
msimamizi wa Utawala Bora Katika Kijiji.

Kuratibu na Kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya

Kuwa katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijji.

Kutafsiri na kusimamia Sera,Sheria na Taratibu katika Kijiji.

Kuandaa taarifa ya utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
Wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa umaskini, njaa na
kuongeza uzalishaji mali.

Kusimamia , kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji
Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji.

Ngazi ya Mshahara TGS B.

e s —— S e —— G T —— A S

18 Barabara ya Halmasha

" R i I
uri,5.L.P 32, 21782 Lushoto,Tanga,Sim# 027-2977216 ,Fax 02?-29?7217,E-mail:ded@Iushotcdc.go.tz,Tovuti:www‘rushotodc.gc‘tz



4.0 MWANDISHI MWENDESHA OFIS| DARAJA LA Il NAFASI 3.
2.1 Mwombaji awe na sifa zifuatazo:-

i. Awe na cheti cha Kidato cha Nne (Form IV) na Stashahada(Diploma) ya
Uhazili au cheti cha NTA level 6 ya Uhazili.

i. Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya Kiswahili na Kingereza maneno
Themanini (80) kwa dakika moja.

iii. Awe amepata mafunzo ya kompyuta toka Chuo chochote kinachotambuliwa
na Serikali na kupata Cheti katika Program za “Word, Excel,
Powerpoint,lnternet, Email na Publisher”.

2.2 Kazi na Majukumu:-

. Kuchapa Barua, taarifa na nyaraka za kawaida na siri.

ii. Kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu wanapoweza
kushughulikiwa.

iii. Kutunza taarifa na kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao,safari za mkuu wake na ratiba ya kazi zingine.

iv. Kutafuta Majalada na Nyaraka Zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu ya
kazi.

V. Kupokea Majalada na kusambaza kwa Maafisa walio  katika
Idara/Kitengo/Sehemu husika.

vi. Kukusanya kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika.
vii. Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali.
viii. Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi.

2.3 Ngazi ya Mshahara TGS C.

3.0 MASHARTI YA JUMLA KWA MWOMBAJI.
I. Awe ni raia wa Tanzania.
ii.  Awe na umri kuanzia miaka 18 hadi 45.
li.  Aambatishe nakala za nyaraka zifuatazo katika barua ya maombi:-
¢ Cheti cha kuzaliwa.
¢ Maelezo binafsi (CV) yenye anwani na namba za simu za kuaminika na
majina matatu ya wadhamini.
* Picha moja (passport size) ya hivi karibuni na jina la mhusika liandikwe
nyuma ya picha hiyo..
* Vyeti vya taaluma/shule na vyeti vya mafunzo ya vyuo.
* Mwombaiji aliyesoma nje ya nchi ahakikishe anaambatisha cheti cha
ulinganifu(equivalent Certificate) kilichoidhinishwa na Mamlaka husika
(TCU au NECTA)

L ]



e Kitambulisho cha Taifa (NIDA) na kwa ambaye hana kitambulisho hicho

aandike namba ya NIDA kwenye maelezo binafsi (CV).

Mwisho wa kupokea maombi haya ni tarehe 27/06/2023 na barua za maombi zitumwe

kwa anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,

18 Barabara ya Halmashauri,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P. 32,

21782 Lushoto, Tanga.
TANZANIA.

Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Halmashauri www.lushotodc.qo.tz

Imetolewa na :-

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
LUSHOTO.
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NAKALA:- - Katibu,

Ofisi ya Rais,

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,

Jengo la Utumishi (UDOM) na

Eneo la Dkt. Asha Rose Migiro,

S.L.P 2320,

DODOMA.

- Mbao zote za matangazo,
Halmashauri ya wilaya,
LUSHOTO

NB. TANGAZO HILI LINAFUTA TANGAZO KUMB. NA. LDC/20/19/81 LA TAREHE
07/06/2023 NA WANAOTAKIWA KURUDIA KUOMBA NI MWOMBAJI
ALIYEKUA AMEOMBA NAFAZI YA KAZI YA KATIBU MAHSUSI TU.
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