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OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA LUSHOTO
KUMB.NA. LDC/C.20/25/VOL.1/16 22/08/2022

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE
YAH: KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Lushoto anawatangazia waombaji
walioomba nafasi za kazi za Dereva Daraja la |l na Katibu Mahsusi Daraja la Ill kutokana
na Tangazo la kazi la tarehe 23/05/2022 kuwa wafuatao wamechaguliwa kufika kwenye

usaili.

Usaili huo utafanyika tarehe 30 -31 Agosti 2022 katika ukumbi wa Halmashauri. Kama
ifuatavyo:- Tarehe 30/08/2022 usaili wa vitendo na tarehe 31/08/2022 usaili wa mahojiano

ya ana kwa ana.
Masharti ya Ujumla:-

a) Wasailiwa wanatakiwa kufika na vyeti halisi vya Elimu,Taaluma na kuzaliwa.

b) Wasailiwa watajigharamia wenyewe usafirimalazi na chakula.

c) Wasailiwa wanatakiwa kufika katika ukumbi wa usaili saa 2.00 asububhi. |

d) Kila msailiwa anatakiwa kufika na mojawapo ya vitambulisho vifuatavyo kwa ajili ya
utambuzi. Vitambulisho hivyo ni:- kitambulisho cha NIDA kitambulisho cha mpiga

kura,kitambulisho cha mkazi,hati ya kusafiria, leseni ya gari na barua ya
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