TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA LUSHOTO
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya)

,. JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
ﬁg OFISI YA RAIS

09/09/2025

TANGAZO LA ZABUNI

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI
YA WILAYA YA LUSHOTO, INATARAJIA KUTANGAZA
ZABUNI YA KUSAMBAZA VYAKULA SHULENL.

ZABUNI HIZO ZINATARAJIWA KUTANGAZWA RASMI
TAREHE 15/09/2025 KUPITIA MFUMO WA MANUNUZI
(NeST).

KWA TANGAZO HILI, WAFANYABIASHARA, WANANCHI
NA MAKUNDI MAALUMU (VIJANA, WANAWAKE NA
WALEMAVU ) MNAKARIBISHWA KUOMBA ZABUNI HIZO.
KWA WALE AMBAO HAWAJAJISAJILI KWENYE MFUMO
WA MANUNUZI (NeST), WANAWEZA KUFIKA OFISI YA
MKURUGENZI MTENDAJI KWA MSAADA ZAIDI.
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KAIMU MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO
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