

HALMASHAURI YA WILAYA BUMBULI



TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA KWEHANGALA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BUMBULI ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA VIWANJA VILIVYOPIIMWA VINAUZWA ENEO LA KWEHANGALA KITALU A YALIPO MAKAO MAKUU NA OFISI ZA HALMASHAURI. ENEO HILI LINA FURSA MBALIMBALI ZA KIUWEKEZAJI. VIWANJA HIVYO VINA UKUBWA NA MATUMIZI MBALIMBALI.

Bei za viwanja kwa mita moja ya mraba ni kama ifuatavyo:

S/N	MATUMIZI	BEI (Sqm)
1	BIASHARA	3,000
2	MAKAZI/BIASHARA	2,500
3	MAKAZI	2,000

FOMU ZA MAOMBI ZITANUNULIWA KATIKA OFISI ZA ARDHI KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA BUMBULI KUANZIA TAREHE 24 MAY 2021 KWA SHILINGI 20,000 MPAKA TAREHE 16 JUN 2021.

Imetolewa na:



GEORGE D. HAULE

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA BUMBULI