

Kumb Na USS/JI/FI/ 2020

Jina la MWANAFUNZI

S.L.P 308

UBIRI

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI UBIRI

WILAYA YA LUSHOTO MKOA WA TANGA MWAKA 2021

1.0 Utangulizi

Ninafurahi kwamba umechanguliwa kujiunga na kidato cha KWANZA katika shule hii mwaka 2021 Shule ya sekondari ubiri ipo umbali wa km 07 kaskazini/ mashariki / magharibi / kusini mwa halmashauri ya wilaya ya LUSHOTO. Usafiri wa basi kutoka mjini LUSHOTO unapatikana katika kituo cha mabasi cha LUSHOTO Nauli ni Tsh 1,000. Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe unatakiwa kulipoti shuleni kuanzia tarehe, na mwisho wa kuripoti ni tarehe ndani ya siku saba

2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia

2.1 Sare za shule

- a) Mashati 2 meupe ya mikono mifupi , Tetroni (lisiwe linaloonyesha ndani)
- b) Masweta 2 ya rangi ya KIJIVU
- c) Wasichana sketi 2 zinazovuka magoti za heshima za rangi ya KIJANI iliyokolea mshono uwe “rinda box” katikati na marinda matatu kila upande yani kulia na kushoto
- d) Wavulana suruali 2 nyeusi zisizobana au kuchongwa (modal/chupa)
- e) Wavulana track suti Nyeusi yenye mistari meupe na waschana track suti ya rangi blue bahari yenye mistari meupe .
- f) Viatu vya raba kwaajili ya michezo

2.2 Mahitaji mengine

- a) Kalamu
- b) Daftari 12 zenye makaratasi ya kutosha
- c) Mkebe (mathematical set)

- d) Faili la kutunzia kumbukumbu za mwanafunzi.
- e) Dictionary moja ya Kiingereza kwa kiingereza.

3.0 Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule

- a) Wizi
- b) Uasherati na ushoga
- c) Ubakaji
- d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi , cocaine, mirungi, kubeli na kadhalika
- e) Kupigana ua kupiga
- f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
- g) Kudharau bendera ya Taifa
- h) Kua mjamzito / kupata mimba
- i) Kuo au kuolewa
- j) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu
- k) Kukataa adhabu kwa makusudi
- l) Kuwa na simu ya mkononi

4.0 mambo mengine muhimu ya nayopaswa kakamiliswa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi

- a) Medical examination fomu ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospital ya serikali. Form hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara watakaporipoti shuleni.
- b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai
- c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kanuni na maelezo mengine yatakayotolewa na shule.
- d) Mwanafunzi siku ya kuripoti aje na mzazi/mlezi wake

5.0 Tafadhali soma kwa makini maelezo / maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

.....
MKUU WA SHULE
KIAMBATANISHO A

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MTAA
HALMASHAURI YA WILAYA TA LUSHOTO
SHULE YA SEKONDARI UBIRI
FOMU YA TAARIFA ZA MWANAFUNZI

A: AJAZE NA MWANAFUNZI

1. JINA KAMILI
2. TAREHE YA KUZALIWA.....
3. URAIA
4. DINI
5. SHULE ALIYO SOMA AWALI

MSINGI MWAKA..... KUMALIZA

SAINI YA MWANAFUNZI: TAREHE.....

B: MAELEZO YA MZAZI / MLEZI (AJAZE MZAZI / MLEZI)

1. JINA LA BABA SAINI.....
KAZI
ANWANI SIMU
2. JINA LA MAMA..... SAINI.....
KAZI
ANWANISIMU
.....

C: AHADI YA MZAZI:

Mimi mzazi wa mwanafunzi naahidi kuwa
nitashirikiana na uongozi wa shule na waalimu kusimamia nidhamu ya mtoto wangu na kuhakikisha anasoma
kwa bidii na kufaulu . Aidha natambua kuwa simu haziruhusiwi shuleni na hivyo naahidi kuwa sitampa simu na
endapo atabainika kuwa na simu anastahili kufukuzwa shule kwa mujibu wa sheria za shule

Mimi Mzazi / mlezi wa

Saini..... Tarehe

KIAMBATANISHO B

PRESIDENT'S OFFICE: REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT

LUSHOTO DISTRICT COUNCIL

UBIRI SECONDARY SCHOOL

P. BOX 308

LUSHOTO

Ref No. SSS/PS/V.1/1

To The medical officer

.....
.....

REF: STUDENT'S MEDICAL EXAMINATION

Please, examine the student named.....considering the areas mentioned below any other areas (s) applicable.

Does the student have problems whith reference of the following?

- 1) Sight yes / No. if yes state.
.....
.....
- 2) Hearing yes / No. If yes state
.....
.....
- 3) T.B or any other chronic diseases. Yes/ No. If yes state
.....
.....
- 4) Blood pressure. Yes/ No. If yes state
.....
.....
- 5) Any physical impairment (s) Yes/ No. If yes state
.....
.....

DOCTOR'S RECOMMENDATION

Do you recommend the student to pursue studies in this school?

.....

Doctor's name..... signature.....

date..... Official Title..... Official stamp