

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA LUSHOTO
ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE

KUWA HALMASHAURI YA LUSHOTO INAENDELEA NA ZOEZI LA
KUUZA VIWANJA ENEO LA MRADI KATA YA MNAZI, WANANCHI
WOTE MNAKARIBISHWA. KWA MWANANCHI ANAYEHITAJI,
AWASILIANE NA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI MAKAO
MAKUU YA HALMASHAURI KWA UFAFANUZI ZAIDI AU AFIKA
OFISI YA KATA YA MNAZI KWA KUPATA HUDUMA. VIWANJA VIPO
VYA MATUMIZI MBALIMBALI KAMA VILE MAKAZI,
BIASHARA, MAKAZINA BIASHARA, VIWANDA, HOTEL, MOTEL, VITUO
VYA MAFUTA, MASHAMBA YA MJINI (URBAN FARMING) N.K.
VIWANJA HIVI VIPO KATIKA ENEO ZURI
(TAMBALALE), MIUNDOMBINU YA UMEME, MAJI, BARABARA
VINAPATIKANA, BILA KUSAHAU MIUNDOMBINU YA
SOKO, STENDI, ZAHANATI NA KITUO CHA POLISI.

WAKATI HUOHUO MKURUGENZI MTENDAJI ANAWAKUMBUSHA
WALE WANANCHI WALIOCHAGUA VIWANJA NA KUENZA
MALIPO WAKAMILISHE MALIPO YAO KULINGANA NA WAKATI
NA MAKUBALIANO YALIYOPO.

NB: NDUGU MWANANCHI CHANGAMKIA FURSA HII KUPATA
VIWANJA VILIVYOPIMWA AMBAVYO HAVINA
MGOGORO. KUMBUKA ARDHI NI MTAJI KWA MAENDELEO YAKO

IMETOLEWA NA: MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA LUSHOTO

KWA MAWASILIANO: PIGA NAMBA NA:

0789483822/0769479360/0772892079 NA 0622751196