



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA LUSHOTO  
*(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya)*



11/05/2023

LDC/P.20/8/139


**TANGAZO**

**MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE AMBAO WANADAIWA PESA YA MALIPO YA VIWANJA ENEO LA MRADI WA VIWANJA MNAZI WANATANGAZIWA YAFUATAYO;**

- i) **WALIOLIPIA CHINI YA ASILIMIA 50% WAMENYANGANYWA VIWANJA VYAO KWA KUSHINDWA KUTEKELEZA MAKUBALIANO YA MKATABA NA NOTISI WALIOPEWA TAREHE 07/03/2023. HIVYO KUENZIA TAREHE YA LEO 11/05/2023 TUNAWATAARIFU KUWA VIWANJA HIVYO VITAUZWA UPYA KWA WANANCHI WENGINE AU KUKAMILISHA MALIPO HADI KUFIKIA TAREHE 13/05/2023 ILI UWEZE KUKOMBOA KIWANJA CHAKO.**
- ii) **PIA OFISI YA MKURUGENZI INAPENDA KUWAARIFU WANANCHI WOTE WALIOLIPIA ASILIMIA 50% HADI 99% WANATAKIWA KUKAMILISHA MALIPO YAO YOTE KABLA YA TAREHE 15/06/2023, KUSHINDWA KUFANYA HIVYO ITAPELEKEA KUNYANG'ANYWA VIWANJA NA KUUNZWA KWA WANANCHI WENGINE.**
- iii) **PIA OFISI YA MKURUGENZI INAKARIBISHA MAOMBI MAPYA KWA WALE WANAOHITAJI VIWANJA KWA KULIPIA ADA YA MAOMBI TSH. 20,000/= NA MALIPO YA KIWANJA KIPYA KWA KUENZIA IWE ASILIMIA 50% KATIKA OFISI YA BIASHARA PAMOJA NA WANAOHITAJI CONTROL NAMBA ZA MALIPO YA UNUNUZI WA VIWANJA KUPITIA NAMBA 0626-647020.**

**NAWATAKIA UTEKELEZAJI MWEMA.**

**LIMETOLEWA NA,**

  
IKUPA HARRISON MWASYOGE  
MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA LUSHOTO

MKURUGENZI MTENDAJI  
LUSHOTO