

## HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO.

### FOMU YA MALIPO YA USHURU WA HUDUMA (SERVICE LEVY) IMETOLEWA CHINI YA SHERIA YA FEDHA YA MWAKA, 2012.

JAZA FOMU HII NA KUTOA TAARIFA ZA MAUZO /MAPATO (TURNOVER) YA  
BIASHARA YAKO KWA MWAKA.

#### SEHEMU A

Jina la mfanyabiashara:.....

Anuani ya Posta:..... Namba ya Simu:.....

Wilaya:..... Kata :.....Mtaa/Kijiji: .....

Aina ya Biashara:.....

Mauzo (Turn Over)

i. Kwa siku Tsh .....

ii. Kwa mwezi Tsh .....

iii. Kwa mwaka Tsh .....

#### Uthibitisho wa mwombaji

Nathibitisha/Tunathibitisha kwamba maelezo yote yaliyotolewa hapo juu ni kweli  
kama ni juavyo/tujuavyo na niaminivyo/tuaminivyo.

Saini ya mlipa ushuru: .....

Muhuri:.....

Tarehe:.....

#### SEHEMU B: KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Ushuru uliolipwa Tsh :.....

Namba ya stakabadhi:.....

Tarehe ..... Mwezi..... Mwaka .....

Saini na Muhuri wa Mpokeaji:.....

.....